TCN HERMANN GMEINER VIỆT TRÌ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Go down
[HGVT] Online
[HGVT] Online
Admin
Danh Vọng : 91016467
Uy Tín : 7
Cancer Birthday : 15/07/1990
Tham Gia : 02/05/2012 Phương Châm Sống : Cùng chung tay xây dựng [HGVT] ngày một lớn mạnh nha :)

Plays
Plays:
https://hgvt.forumvi.com

[New]“Góp áo may chăn mang niềm vui đến”! Empty [New]“Góp áo may chăn mang niềm vui đến”!

Tue Nov 20, 2012 1:18 pm
Về chương trình:
Mùa đông đang đến kéo theo cái lạnh về, trong khi chúng ta đang tận hưởng cuộc sống trong những bộ quần áo đắt tiền, ngon giấc trong những chiếc chăn ấm thì ngoài kia còn rất nhiều những em nhỏ mồ côi đang phải chống chọi với cái rét.

Để chung tay cùng cộng đồng mang đến niềm vui và tiếng cười cho các em, [HGVT] cùng LG Việt Nam mở chương trình “Góp áo may chăn mang niềm vui đến” để góp phần xua đi cái lạnh mùa đông. Niềm hạnh phúc được cuộn mình trong chiếc chăn ấm áp và nụ cười trẻ thơ của các em hẳn sẽ là niềm tin và động lực cho những người thực hiện chương trình.

Bằng những đóng góp nhỏ chúng tôi hy vọng sẽ mang lại một hiệu quả và hạnh phúc lớn lao để phát triển hơn nữa chương trình cộng đồng này, để đến được nhiều vùng hơn nữa trên cả nước, mang lại nụ cười nhiều hơn cho các em nhỏ. Chỉ cần gửi đến chúng tôi những chiếc áo cũ không còn dùng nữa, chúng tôi sẽ mang đổi lấy chăn ấm cho các em. Càng nhiều sự đóng góp của công đồng, càng có thật nhiều những chiếc chăn được đổi và càng có những nụ cười hạnh phúc được trao gửi.

Hãy đồng hành cùng chúng tôi trong chương trình “Góp áo may chăn mang niềm vui đến”!

Nhà tài trợ

[New]“Góp áo may chăn mang niềm vui đến”! Xlg_logo.png.pagespeed.ic.toaGDZJQPB [New]“Góp áo may chăn mang niềm vui đến”! 63471710

Mục tiêu chương trình
Với mong muốn may được thật nhiều chăn ấm đến các em nhỏ mồ côi trong mùa đông giá rét, chúng tôi hy vọng sẽ cùng cộng đồng quyên góp được 1000 chăn ấm để trao tặng cho các em.

Bên cạnh đó chương trình muốn tạo nên một phong trào rộng khắp trong cộng đồng và sẽ không ngừng mở rộng quy mô đang mang đến nhiều nụ cười, niềm vui hơn nữa đến các em nhỏ có hoàn cảnh khó khăn trên cả nước.

Mỗi đóng góp của các bạn là mang đến niềm hy vọng về một mùa đông ấm áp cho các em!
[New]“Góp áo may chăn mang niềm vui đến”! 180x134xlogo_sew_blanket.png.pagespeed.ic.7gmQ1DUHSX

Họ tên:(*)
Số điện thoại: (*)
Email: (*)
Số áo quyên góp: (*)

Bạn có đang sử dụng máy giặt động cơ dẫn động trực tiếp của LG không ?

Có Không

Các bạn có thể lấy mẫu này rồi gửi mail cho Admin theo đc: hamanh76@gmail.com Sau đó Admin sẽ gửi đến BTC. Các bạn yên tâm là sẽ không bị thất lạc đâu.
Tùy theo số lượng áo tặng, BTC sẽ liên lạc và có đội ngũ tình nguyện viên đến trực tiếp địa chỉ quý nhà hảo tâm để nhận áo.