TCN HERMANN GMEINER VIỆT TRÌ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Go down
[HGVT] Online
[HGVT] Online
Admin
Danh Vọng : 91016467
Uy Tín : 7
Cancer Birthday : 15/07/1990
Tham Gia : 02/05/2012 Phương Châm Sống : Cùng chung tay xây dựng [HGVT] ngày một lớn mạnh nha :)

Plays
Plays:
https://hgvt.forumvi.com

Chào mừng các bạn đến với Box Diary của [HGVT] Empty Chào mừng các bạn đến với Box Diary của [HGVT]

Fri May 04, 2012 3:06 pm
Nhằm phát triển và nâng tầm ý nghĩa của Box Diary lên ,chúng tớ sẽ có những nội quy chung của Box!

Box Diary thường hay bị nhầm lẫn với Box Tâm sự ,chia sẻ và Tâm sự yêu,Lời của gió hay Kỉ niệm tình yêu và Cuộc sống qua những Entry
nên rất mong các bạn trước khi post bài trong Box chú ý những vấn đề sau :

1. Box Diary giống như 1 trang nhật kí online của các bạn ,để lưu giữ lại những khỏah khắc đáng nhớ ,dù là vui hay buồn. Nó là tất cả những cảm xúc thật nhất của bạn!
Thế nên chúng tớ k chấp nhận những bài viết mang tíh chất sưu tầm!

Hiện tại có 1 số mem cứ sưu tầm các bài viết trên Blog của người khác rồi post loạn xạ vào Box Diary,điều đó khiến mất đi ý nghĩa Box Diary rất nhiều!
Chúng tớ rất cảm ơn tình cảm mà các bạn dàh cho Box Diary ,thế nhưng đâu cũng phải đúg lúc và đúg chỗ Smile

2.Đọc nhật ký của người khác ,các bạn có quyền comment.nhưng đặc biệt cảnh cáo các trường hợp vào 2pic để kiếm bài post kiểu như : ... ,??? ,hay...v...v....
Với nhữg trừơg hợp như thế chúg tớ sẽ delete bài post và tăng mức cảnh cáo với thành viên đó!

3.Mỗi thành viên có thể có nhiều 2pic nhật kí để lưu giữ kỉ niệm.
nhưng cố gắng chỉ có 1 đến 2 topic để các bạn có thể chăm chút nó nhiều hơn Smile và tránh tìh trạg gây lõag 2pic đi Smile

Đối với 2 Box nhỏ của Box Diary là Thư gửi tương lai và Ấu thơ trong tôi là...thì các bạn có thể có nhiều 2pic viết về tươg lai dự địh và kí ức tuổi thơ của mình Smile

P/S: Mọi thắc mắc và góp ý với Box các bạn có thể đóng góp ở Box Góp ý!!

Với tất cả nhữg tình cảm chúg ta dành cho [HGVT] nói chung và Box Diary nói riêng ,rất mong các bạn cùng chung tay để hoàn thiện Box Diary sunny